ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82864.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม | The Parkland Phetkasem | The Parkland เพชรเกษม

ravisara ravisara
0972467151,0619198080,0826414199
2023-05-29 09:47:32.0
เลขที่ประกาศ: 443778
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo For sale The Parkland Phetkasem - Thapra ขาย คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม-ท่าพระ โครงการ : เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม-ท่าพระ ชั้น 19 พื้นที่ : 31.98 ตร.ม แบบห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาขาย : 2.65 ลบ. เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ สถานที่สำคัญใกล้เคียง - ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (แวร์ซายจรัญสนิทวงศ์) - ห้างสรรพสินค้าเมอร์รี่คิงส์ - เค.เอส. ดรัคซุปเปอร์มาร์เก็ต - ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) - ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า - โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์มูลนิธิชัยพัฒนา - วิทยาลัยเทคโนโลยีวิบูลย์บริหารธุรกิจ - MRT ท่าพระ สิ่งอำนวยความสะดวก - ลิฟท์ - สระว่ายน้ำ - ฟิตเนส - สวนหย่อม/พื้นที่สำหรับจัดบาร์บิคิว - การรักษาความปลอดภัย 24 ชม - wi-fi #เดอะพาร์คแลนด์เพชรเกษมท่าพระ #TheParklandPhetkasemThapra #ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์เพชรเกษมท่าพระ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #เฟอร์ครบ #วิวสวย รหัสทรัพย์ : 66052405 ........................................................................................................................................ สนใจติดต่อสอบถามข้อมูลและนัดชมห้อง - คุณธีร์ : 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +66826414199 - Billion Real Estates (Thailand) รับฝาก ขาย/เช่า คอนโดเดอะพาร์คแลนด์เพชรเกษมท่าพระ บ้านและที่ดิน ในกทม. - คุณธีร์ : 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +66826414199 หากสนใจดูห้องอื่นๆในบริเวณทำเลใกล้เคียงกัน กดตามลิงค์นี้ ------------ https://www.facebook.com/BkkBtsCondo ………………………………………………………………………………………………………………………………............... Condo For sale The Parkland Phetkasem - Thapra Condo for sale: The Parkland Petchkasem-Thapra Project : The Parkland Petchkasem-Thapra, 19th floor Area : 31.98 sq m Room type : 1 bedroom, 1 bathroom Selling price : 2.65 million baht. Complete furniture and electrical appliances nearby attractions - Tops Supermarket (Versailles Charansanitwong) - Merry King Department Store - K.S. Drug Supermarket - The Mall Department Store (Tha Phra) - Thai Shopping Center helps Thai Plaza - Chaipittayapat School, Chaipattana Foundation - Wiboon College of Business Administration Technology - MRT Tha Phra Facilities - elevator - swimming pool - Fitness - Garden/barbecue area - 24 hour security - wi-fi #TheParklandPhetkasemThapra #CondoforsaleTheParklandPetchkasemThapra #CondonexttotheBTS #fullyfurnished #beautifulview Property code: 66052405 ........................................................................................................................................ If interested, contact for information and make an appointment to see the room. - Mr. Tee: 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +66826414199 - Billion Real Estates (Thailand) Consignment for sale/rent Condo The Parkland Petchkasem Thapra House and land in Bangkok. - Mr. Tee: 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +66826414199 If interested in viewing other rooms in the same location Click on this link ------------ https://www.facebook.com/BkkBtsCondo